Căn hộ 2PN 86m² HaDo Centrosa Garden Q10 giá 9.69 tỷ - Nhận nhà ở ngay!

9.69 tỷ

86 m² - 113 triệu/m²

Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

16/01/2026

Loại:
Bán căn hộ chung cư
Diện tích:
86 m²

Chào đón bạn đến với căn hộ tuyệt vời tại HaDo Centrosa Garden, nơi không chỉ có không gian sống lý tưởng mà còn đầy đủ tiện ích hiện đại. Căn hộ 86m² với 2 phòng ngủ, 2WC, hướng Đông Nam, mang lại không khí trong lành và ánh sáng tự nhiên cho không gian sống của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2WC
  • Đặc điểm: Nội thất đầy đủ, thiết kế hiện đại, ban công thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện Da liễu TP. HCM, bệnh viện Nhi đồng 1 và bệnh viện Tai Mũi Họng TP. HCM, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
  • Cách công viên Âu Lạc chỉ 2km, lý tưởng cho những buổi thư giãn cuối tuần.
  • Siêu thị Con Cưng và Satramart ngay gần đó, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Trường mầm non Sóc Nâu và trường nhạc MPU gần kề, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.69 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với gia đình nhỏ, những người đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và xem nhà trực tiếp.