Căn hộ 2PN A&T Saigon Riverside Bình Dương 59m² chỉ 500 triệu - Sống bên sông Sài Gòn!
3.068 tỷ
59 m² - 52 triệu/m²
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
22/10/2025
Bạn đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng bên dòng sông Sài Gòn? Căn hộ A&T Saigon Riverside chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho bạn! Với vị trí đắc địa, không gian thoáng mát, cùng tầm view tuyệt đẹp, căn hộ này không chỉ mang đến sự tiện nghi mà còn giá trị gia tăng bền vững theo thời gian.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 59m²
- Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 WC
- Đặc điểm: Căn hộ thuộc dự án A&T Saigon Riverside, có ban công rộng, thiết kế hiện đại, bàn giao tiêu chuẩn 5 sao.
Tiện ích xung quanh:
- Cách đường ven sông 32m, thuận tiện di chuyển ra Quốc lộ 13 chỉ 280m
- Gần Bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc, Trường học, công viên, chợ chỉ từ 1-3 phút
- Chỉ 15 phút đến TTTM Giga Mall, Aeon Mall
- Đến Sân bay Quốc tế Tân Sơn Nhất chỉ 20 phút
- Di chuyển về trung tâm TP HCM chỉ mất 25 phút
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 500 triệu VND (52 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Căn hộ A&T Saigon Riverside phù hợp cho các gia đình trẻ, nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai tìm kiếm một không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ bên sông tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và đi xem dự án 24/7.
Email: cskh@tongkhobds.com
- Địa chỉ: A&T Saigon Riverside, Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
- Tỉnh/Thành: Bình Dương
- Quận/Huyện: Thuận An
- Phường/Xã: Vĩnh Phú