expired idp

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Căn hộ 86m² Midtown Phú Mỹ Hưng, Tân Phú, Quận 7, 9,6 tỷ - Phong thủy tốt, view biệt thự đẹp!

9.6 tỷ

86 m² - 112 triệu/m²

Tân Phú, 7, Hồ Chí Minh

11/10/2025

Loại:
Bán căn hộ chung cư
Diện tích:
86 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp tại Midtown Phú Mỹ Hưng, nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và phong cách sống hiện đại. Với vị trí đắc địa tại Phường Tân Phú, Quận 7, TP. HCM, căn hộ 86m² này sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ thoáng mát, 2 phòng tắm sang trọng, phòng khách rộng rãi
  • Đặc điểm: Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, pháp lý đầy đủ, căn hộ đang trống xem nhà 24/7

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non Kids World 1 và Trường mầm non Canada - Việt Nam
  • Chỉ cách chợ và siêu thị Finelife Riviera Point vài phút đi bộ
  • Gần công viên Hồ Bán Nguyệt và Công viên Hoa Anh Đào - Sakura Park Phú Mỹ Hưng, lý tưởng cho những buổi dạo chơi thư giãn
  • Các dịch vụ chăm sóc sức khỏe hiện đại và hồ bơi, phòng gym trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9,6 tỷ VND (bao gồm 5% sổ)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi, an toàn với phong thủy tốt, mang lại sự yên tâm và hạnh phúc trong cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội