Nhà Phố Bạch Đằng, Hai Bà Trưng - 52m² x 4 Tầng, Ô tô, Kinh doanh, 15.8 Tỷ
15.8 tỷ
52 m² - 304 triệu/m²
Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
26/03/2026
Siêu phẩm nhà phố Bạch Đằng - Hai Bà Trưng: Vừa ở, vừa kinh doanh, ô tô đỗ cửa!
Sở hữu ngay căn nhà phố phân lô tại vị trí đắc địa bậc nhất Phố Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng. Với diện tích 52m² và thiết kế 4 tầng hiện đại, căn nhà không chỉ là không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội kinh doanh sinh lời vượt trội.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 52m²
- Bố trí: 4 tầng kiên cố, thiết kế khoa học. Tầng 1: Gara ô tô, khách, bếp, WC. Tầng 2 & 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, WC. Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi rộng rãi.
- Đặc điểm: Mặt tiền 4.3m, 2 mặt thoáng vĩnh viễn, ngõ thông ô tô tránh nhau. Nhà xây khung cột chắc chắn, có thể lên thêm tầng nếu cần. Vị trí kinh doanh sầm uất, phù hợp làm văn phòng, cửa hàng, spa, hoặc cho thuê giữ tiền. Gần cảng Hà Nội, tiềm năng tăng giá cao khi quy hoạch giao thông được triển khai.
Tiện ích xung quanh:
- Nằm trên trục đường Bạch Đằng sầm uất, thuận tiện giao thương, kinh doanh đa ngành nghề.
- Gần Cảng Hà Nội, dễ dàng di chuyển và vận chuyển hàng hóa.
- Di chuyển nhanh chóng đến các tuyến phố trung tâm khác của Hà Nội.
- Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, an toàn cho cuộc sống.
- Gần nhiều trường học các cấp, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 15.8 tỷ VND
Phù hợp với ai:
Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình muốn kết hợp không gian sống tiện nghi với việc kinh doanh hoặc cho thuê sinh lời. Đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư thông thái muốn sở hữu bất động sản tại vị trí đắc địa, có tiềm năng tăng giá cao.