Shophouse Mặt Tiền Nguyễn Lộ Trạch, Huế - 132m² Sẵn Sàng Kinh Doanh
8.39 tỷ
132 m² - 64 triệu/m²
Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
25/03/2026
Mở booking shophouse Richmond Phú Xuân – Phú Xuân City: Cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh đắc địa tại tâm điểm giao thương Nam Huế, đối diện Chợ Cống Mới sầm uất.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 132m²
- Bố trí: Shophouse 4 tầng phong cách Tân Cổ Điển sang trọng
- Đặc điểm: Mặt tiền đường Nguyễn Lộ Trạch, thuộc khu đô thị Phú Xuân City quy hoạch đồng bộ, đón trọn tiềm năng kinh doanh từ lượng khách lớn của chợ.
Tiện ích xung quanh:
- Đối diện Chợ Cống Mới, thuận tiện kinh doanh và tiếp cận lượng khách hàng lớn.
- Nằm trên trục đường Nguyễn Lộ Trạch, kết nối giao thông thuận tiện.
- Khu vực Nam Huế đang phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá và khai thác kinh doanh cao.
- Gần các tiện ích dân sinh khác trong khu vực phường Xuân Phú.
- Thuộc quy hoạch khu đô thị Phú Xuân City đồng bộ, hạ tầng hiện đại.
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê: 8.39 tỷ
- Đặt cọc: Chỉ 50 triệu để giữ ngay vị trí đẹp. Ưu tiên chọn căn trước ngày mở bán chính thức.
Phù hợp với ai:
Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư và kinh doanh đang tìm kiếm một mặt bằng đắc địa tại Huế, với khả năng sinh lời cao nhờ vị trí trung tâm giao thương và thiết kế sang trọng.
Liên hệ:
Nắm bắt cơ hội sở hữu shophouse khan hiếm với tiềm năng tăng giá rõ rệt. Liên hệ ngay hôm nay để giữ căn đẹp!
TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam