Mua bán bất động sản tại Phường 13

Hiện có 635 kết quả.

Nhà riêng Trường Chinh, Tân Bình 21m² giá 4 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
4 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tỷ
21 m²
191 tr/m²
2
3
10 giờ trước
Bán Nhà Mặt Tiền Hẻm 10m Tân Bình 156m² Giá 21 Tỷ Kinh Doanh Đỉnh
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

21 tỷ
156 m²
135 tr/m²
3
8
21 giờ trước
Bán Nhà Mặt Tiền Tân Bình 156m² Giá 21 Tỷ - Vị Trí Kinh Doanh Đắc Địa
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

21 tỷ
156 m²
135 tr/m²
3
8
21 giờ trước
Nhà phố Trần Văn Dư Tân Bình 283m² 53.8 tỷ - Mặt tiền kinh doanh
2 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

53.8 tỷ
283 m²
191 tr/m²
1 ngày trước
Nhà riêng Tân Bình 38m² giá 5.57 tỷ - Sẵn sàng ở ngay, kinh doanh tốt
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

5.57 tỷ
38 m²
147 tr/m²
3
1 ngày trước
Nhà phố mặt tiền Hoàng Hoa Thám 60m² giá 16.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh cực đỉnh!
5 ảnh

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

16.5 tỷ
60 m²
275 tr/m²
2 ngày trước
Nhà phố Nguyễn Bặc Tân Bình 41m² 3 tầng - Hẻm xe hơi thông
1 ảnh

Nhà phố Nguyễn Bặc Tân Bình 41m² 3 tầng - Hẻm xe hơi thông

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

7.86 tỷ
41 m²
192 tr/m²
4
3 ngày trước
Nhà riêng Nhất Chi Mai Tân Bình 39m² 4.28 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
12 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

4.28 tỷ
39 m²
110 tr/m²
2
2
4 ngày trước
Nhà 4 tầng Nguyễn Hiến Lê 110m² giá 20.9 tỷ
5 ảnh

Nhà 4 tầng Nguyễn Hiến Lê 110m² giá 20.9 tỷ

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

20.9 tỷ
110 m²
190 tr/m²
3
5 ngày trước
Nhà 4 tầng Nguyễn Hiến Lê, Tân Bình 110m² - Ô tô tránh, dòng tiền tốt
3 ảnh

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

21 tỷ
110 m²
191 tr/m²
5 ngày trước
Sang nhượng CHDV P.13 TP.HCM 8P full nội thất, 135tr
5 ảnh

Sang nhượng CHDV P.13 TP.HCM 8P full nội thất, 135tr

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

135 triệu
64 m²
3 tr/m²
8
6 ngày trước
Nhà phố CHDV Tân Bình 110m² giá 14.5 tỷ - Dòng tiền ổn định
12 ảnh

Nhà phố CHDV Tân Bình 110m² giá 14.5 tỷ - Dòng tiền ổn định

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

14.5 tỷ
110 m²
132 tr/m²
6 ngày trước
Nhà Đường Đồng Xoài, P13 Tân Bình 53m², sổ hồng sẵn
11 ảnh

Nhà Đường Đồng Xoài, P13 Tân Bình 53m², sổ hồng sẵn

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

6.85 tỷ
53 m²
130 tr/m²
8 ngày trước
Nhà đẹp Núi Thành Tân Bình 25m² - 1 trệt 2 lầu giá 4.85 tỷ
1 ảnh

Nhà đẹp Núi Thành Tân Bình 25m² - 1 trệt 2 lầu giá 4.85 tỷ

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

4.85 tỷ
25 m²
194 tr/m²
8 ngày trước
Nhà phố Nguyễn Đức Thuận, Tân Bình 30m² giá 3 tỷ - Vị trí đắc địa
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tỷ
30 m²
100 tr/m²
9 ngày trước
Nhà K300 P.13 Tân Bình 65m² giá 12.5 tỷ - Ô tô vào
5 ảnh

Nhà K300 P.13 Tân Bình 65m² giá 12.5 tỷ - Ô tô vào

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

812.5 triệu
65 m²
13 tr/m²
10 ngày trước
Nhà riêng Huỳnh Văn Nghệ, Tân Bình 32m² 4 tỷ - Full nội thất xịn!
2 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tỷ
32 m²
2
2
10 ngày trước
Nhà phố Cộng Hòa Tân Bình 74m² - Dòng tiền 30 triệu/tháng
3 ảnh

Nhà phố Cộng Hòa Tân Bình 74m² - Dòng tiền 30 triệu/tháng

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

Thỏa thuận
74 m²
8
10 ngày trước
Nhà CHDV mặt tiền Núi Thành, Tân Bình 110m² - Dòng tiền khủng
4 ảnh

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

26.5 tỷ
110 m²
241 tr/m²
11 ngày trước
Căn góc Nơ Trang Long 70m² 3,13 tỷ - Thoáng đẹp
2 ảnh

Căn góc Nơ Trang Long 70m² 3,13 tỷ - Thoáng đẹp

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

3.13 tỷ
70 m²
45 tr/m²
12 ngày trước
Biệt thự Ngô Bệ Tân Bình 344m² giá 62 tỷ - Giá tốt hiếm có!
1 ảnh

Biệt thự Ngô Bệ Tân Bình 344m² giá 62 tỷ - Giá tốt hiếm có!

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

62 tỷ
344 m²
181 tr/m²
12 ngày trước
Nhà riêng Tân Bình 35m² giá 6 tỷ - Ô tô vào tận nhà!
4 ảnh

Nhà riêng Tân Bình 35m² giá 6 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

6 tỷ
35 m²
3
3
12 ngày trước
Nhà riêng Phường 13 Tân Bình 94m² giá 9.3 tỷ - Full nội thất
5 ảnh

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

9.3 tỷ
94 m²
99 tr/m²
13 ngày trước
Nhà mặt tiền K300 Tân Bình 50m² giá 8.49 tỷ - Kinh doanh ngay
6 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

8.49 tỷ
50 m²
170 tr/m²
13 ngày trước
4 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

10 giờ trước

    21 m²
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

21 giờ trước

    156 m²
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

21 giờ trước

    156 m²
2 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước

    283 m²
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước

    38 m²
Nhà phố Nguyễn Bặc Tân Bình 41m² 3 tầng - Hẻm xe hơi thông
1 ảnh

Nhà phố Nguyễn Bặc Tân Bình 41m² 3 tầng - Hẻm xe hơi thông

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

3 ngày trước

    41 m²
12 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

4 ngày trước

    39 m²
Nhà 4 tầng Nguyễn Hiến Lê 110m² giá 20.9 tỷ
5 ảnh

Nhà 4 tầng Nguyễn Hiến Lê 110m² giá 20.9 tỷ