Mua bán bất động sản tại Phường 16

Hiện có 530 kết quả.

Nhà riêng Dương Bá Trạc Quận 8 53m² 4 tỷ - Ô tô vào tận nơi
3 ảnh

Nhà riêng Dương Bá Trạc Quận 8 53m² 4 tỷ - Ô tô vào tận nơi

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tỷ
53 m²
76 tr/m²
3
3
2 ngày trước
Nhà riêng Quận 8 72m² giá 5.7 tỷ - Ô tô vào tận nhà
1 ảnh

Nhà riêng Quận 8 72m² giá 5.7 tỷ - Ô tô vào tận nhà

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

5.7 tỷ
72 m²
80 tr/m²
2 ngày trước
Căn hộ Duplex Pegasuite 2 Quận 8 - 87m² - View thoáng, sổ hồng sẵn
4 ảnh

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

5.7 tỷ
87 m²
66 tr/m²
2
2
2 ngày trước
Nhà Phú Định Q8 68m² 5.2 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
12 ảnh

Nhà Phú Định Q8 68m² 5.2 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

5.2 tỷ
68 m²
77 tr/m²
4
4
4 ngày trước
Nhà riêng Phường 16, Quận 8 48m² - Vị trí đẹp, nở hậu tài lộc
5 ảnh

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

Thỏa thuận
48 m²
4 ngày trước
Nhà riêng KDC Phú Lợi Q8 100m² 8.2 tỷ - Ô tô vào tận nhà!
2 ảnh

Nhà riêng KDC Phú Lợi Q8 100m² 8.2 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

8.2 tỷ
100 m²
82 tr/m²
5 ngày trước
Nhà riêng Phú Định Quận 8 21m² giá 350 triệu - Giá tốt hiếm có!
3 ảnh

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

350 triệu
21 m²
17 tr/m²
5 ngày trước
Căn hộ Heaven Riverview Quận 8 90m² giá 4 tỷ - View đẹp ở ngay
2 ảnh

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tỷ
90 m²
45 tr/m²
6 ngày trước
Nhà riêng Quận 8 40m² 5.15 tỷ - Vị trí đẹp, ô tô tới nhà
8 ảnh

Nhà riêng Quận 8 40m² 5.15 tỷ - Vị trí đẹp, ô tô tới nhà

Quận 8, Hồ Chí Minh

5.15 tỷ
40 m²
129 tr/m²
6 ngày trước
Nhà riêng Quận 8 132m² giá 5.5 tỷ - Sổ hồng sẵn!
1 ảnh

Nhà riêng Quận 8 132m² giá 5.5 tỷ - Sổ hồng sẵn!

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

5.5 tỷ
132 m²
42 tr/m²
4
6 ngày trước
Nhà 3 tầng Phường 16 Quận 8 37m² 2.5 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
3 ảnh

Nhà 3 tầng Phường 16 Quận 8 37m² 2.5 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

2.5 tỷ
37 m²
68 tr/m²
4
7 ngày trước
Nhà phố Phú Định, Quận 8 56m² giá 3.3 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!
10 ảnh

Nhà phố Phú Định, Quận 8 56m² giá 3.3 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

3.3 tỷ
56 m²
59 tr/m²
2
2
9 ngày trước
Căn góc 3PN Topaz Elite Q8 85m² view hồ bơi - Sẵn sàng vào ở!
4 ảnh

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

4.65 tỷ
85 m²
55 tr/m²
3
2
9 ngày trước
Nha rieng P16 Quan 8 47m2 gia 3.6 ty - So hong san
10 ảnh

Nha rieng P16 Quan 8 47m2 gia 3.6 ty - So hong san

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

3.6 tỷ
47 m²
77 tr/m²
11 ngày trước
Nhà Phú Định Quận 8 50m² giá 4 tỷ - Full nội thất, vào ở ngay
2 ảnh

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tỷ
50 m²
11 ngày trước
Nhà riêng Quận 8, 50m², giá 4 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
2 ảnh

Nhà riêng Quận 8, 50m², giá 4 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tỷ
50 m²
11 ngày trước
Nhà riêng Quận 8, 28m², giá 1.69 tỷ - Vị trí đẹp, sát Võ Văn Kiệt
5 ảnh

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

1.69 tỷ
28 m²
61 tr/m²
2
12 ngày trước
Nhà phố Phạm Đức Sơn Q8, 100m² ngang 5m - Vị trí đắc địa kinh doanh
5 ảnh

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

9 tỷ
100 m²
90 tr/m²
3
3
15 ngày trước
Đất nền An Dương Vương Q8 64m² - Sổ đỏ chính chủ, đường 8m
2 ảnh

Đất nền An Dương Vương Q8 64m² - Sổ đỏ chính chủ, đường 8m

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tỷ
64 m²
63 tr/m²
15 ngày trước
Căn hộ Diamond Riverside Quận 8 72m² 3.25 tỷ - View triệu đô cực chill!
8 ảnh

Quận 8, Hồ Chí Minh

3.1 tỷ
72 m²
44 tr/m²
18 ngày trước
Nhà riêng Phú Định Quận 8, 81m² giá 3.1 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
5 ảnh

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

3.1 tỷ
81 m²
39 tr/m²
2
2
18 ngày trước
Đất nền Quận 8 93m² giá 6.5 tỷ - Đường to ô tô, vị trí đẹp!
4 ảnh

Đất nền Quận 8 93m² giá 6.5 tỷ - Đường to ô tô, vị trí đẹp!

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

6.5 tỷ
93 m²
70 tr/m²
18 ngày trước
Nhà mặt tiền Dương Bá Trạc Q8 86m² 13.5 tỷ - Vị trí đắc địa
5 ảnh

Nhà mặt tiền Dương Bá Trạc Q8 86m² 13.5 tỷ - Vị trí đắc địa

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

13.5 tỷ
86 m²
157 tr/m²
1
1
18 ngày trước
Nhà riêng Phú Định Q8 42m² 2.4 tỷ - Giá tốt hiếm có
1 ảnh

Nhà riêng Phú Định Q8 42m² 2.4 tỷ - Giá tốt hiếm có

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

2.4 tỷ
42 m²
58 tr/m²
2
2
18 ngày trước
Nhà riêng Dương Bá Trạc Quận 8 53m² 4 tỷ - Ô tô vào tận nơi
3 ảnh

Nhà riêng Dương Bá Trạc Quận 8 53m² 4 tỷ - Ô tô vào tận nơi

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

2 ngày trước

    53 m²
Nhà riêng Quận 8 72m² giá 5.7 tỷ - Ô tô vào tận nhà
1 ảnh

Nhà riêng Quận 8 72m² giá 5.7 tỷ - Ô tô vào tận nhà

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

2 ngày trước

    72 m²
4 ảnh

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

2 ngày trước

    87 m²
Nhà Phú Định Q8 68m² 5.2 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
12 ảnh

Nhà Phú Định Q8 68m² 5.2 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

4 ngày trước

    68 m²
5 ảnh

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

4 ngày trước

    48 m²
Nhà riêng KDC Phú Lợi Q8 100m² 8.2 tỷ - Ô tô vào tận nhà!
2 ảnh

Nhà riêng KDC Phú Lợi Q8 100m² 8.2 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

5 ngày trước

    100 m²
3 ảnh

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

5 ngày trước

    21 m²