Mua bán bất động sản tại Phường Đông Hải 2

Hiện có 298 kết quả.

Nhà riêng Đông Hải 2, Hải An 66m² giá 1.6 tỷ - Sổ đỏ chính chủ
8 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

1.6 tỷ
66 m²
2
2 ngày trước
Đất TDC Hạ Đoạn Hải An 100m² - Sổ đỏ chính chủ
1 ảnh

Đất TDC Hạ Đoạn Hải An 100m² - Sổ đỏ chính chủ

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

4.2 tỷ
100 m²
42 tr/m²
3 ngày trước
Đất nền Hà Đoạn 3 Hải An 100m² giá 4.3 tỷ - Đường rộng 25m cực đẹp!
3 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

4.3 tỷ
100 m²
43 tr/m²
4 ngày trước
Đất nền Hải An 100m² giá 3.6 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng cao!
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3.6 tỷ
100 m²
36 tr/m²
4 ngày trước
Đất nền Đông Hải 2, Hải An 63m² giá 1,85 tỷ - Pháp lý rõ ràng
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

1.85 tỷ
63 m²
30 tr/m²
4 ngày trước
Nhà 3 tầng tại Đông Hải, Hải An 100m² - Sẵn sàng ở ngay!
3 ảnh

Nhà 3 tầng tại Đông Hải, Hải An 100m² - Sẵn sàng ở ngay!

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3 tỷ
100 m²
3
5 ngày trước
Bán nhà 1.5 tầng Kiều Hạ 47m² - Ô tô vào tận nơi
1 ảnh

Bán nhà 1.5 tầng Kiều Hạ 47m² - Ô tô vào tận nơi

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2-2.9 tỷ
47 m²
43 tr/m²
2
2
5 ngày trước
Nhà mặt đường Hạ Đoạn 3 40,2m² giá 3,4 tỷ - Mặt tiền kinh doanh
6 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3.4 tỷ
40 m²
85 tr/m²
5 ngày trước
Đất nền Đông Hải 2, Hải An 60m² giá 2.5 tỷ - Sổ đỏ chính chủ
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2.5 tỷ
60 m²
42 tr/m²
7 ngày trước
Nhà mặt phố Kiều Hạ 64m² giá 4.9 tỷ - Vị trí đắc địa!
1 ảnh

Nhà mặt phố Kiều Hạ 64m² giá 4.9 tỷ - Vị trí đắc địa!

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

4.928 tỷ
64 m²
77 tr/m²
8 ngày trước
Nhà mới 4 tầng tại Đông Hải 2, Hải An - Chỉ dưới 3 tỷ, ở ngay!
10 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3 tỷ
43 m²
70 tr/m²
8 ngày trước
Đất nền mặt tiền đường Nam Hải, Hải An 100m² - Vị trí kinh doanh đắc địa
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

4.3 tỷ
100 m²
43 tr/m²
10 ngày trước
Nhà 3.5 tầng lô góc TDC Kiều Hạ 44m² - Giá 2.8 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
9 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2.8 tỷ
44 m²
64 tr/m²
3
3
10 ngày trước
Đất nền TDC Đông Hải 2, Hải An 200m² giá 7.2 tỷ - Tiềm năng tăng giá
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

7.2 tỷ
200 m²
36 tr/m²
11 ngày trước
Nhà riêng 188 Chùa Vẽ, Hải An 80m² giá 3.85 tỷ - Vị trí đẹp
9 ảnh

Nhà riêng 188 Chùa Vẽ, Hải An 80m² giá 3.85 tỷ - Vị trí đẹp

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3.85 tỷ
80 m²
49 tr/m²
12 ngày trước
Đất mặt đường Hạ Đoạn 2 62m² 3.79 tỷ hiếm
1 ảnh

Đất mặt đường Hạ Đoạn 2 62m² 3.79 tỷ hiếm

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3.79 tỷ
62 m²
62 tr/m²
12 ngày trước
Đất nền mặt tiền đường Đằng Hải 162m² - Vị trí vàng kinh doanh
3 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

12.21 tỷ
162 m²
76 tr/m²
13 ngày trước
Nhà đẹp tổ dân phố Kiều Hạ 58m² giá 1.29 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

1.29 tỷ
58 m²
23 tr/m²
2
1
13 ngày trước
Đất nền Bình Kiều 63m² Hải An - Vị trí đẹp, ô tô đỗ gần
1 ảnh

Đất nền Bình Kiều 63m² Hải An - Vị trí đẹp, ô tô đỗ gần

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2.55 tỷ
63 m²
41 tr/m²
18 ngày trước
Nhà riêng Đông Hải, Hải An 55m² 4 tầng - Ô tô đỗ sát nhà!
5 ảnh

Nhà riêng Đông Hải, Hải An 55m² 4 tầng - Ô tô đỗ sát nhà!

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2.95 tỷ
55 m²
54 tr/m²
4
3
20 ngày trước
Nhà Đông Hải 2 Hải An 45m² giá 2,8 tỷ - Ô tô vào tận nhà
1 ảnh

Nhà Đông Hải 2 Hải An 45m² giá 2,8 tỷ - Ô tô vào tận nhà

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2.8 tỷ
45 m²
4
3
26 ngày trước
Nhà 4 tầng Bùi Thị Từ Nhiên 54m² 3.45 tỷ - Ô tô đỗ cạnh cửa
10 ảnh

Nhà 4 tầng Bùi Thị Từ Nhiên 54m² 3.45 tỷ - Ô tô đỗ cạnh cửa

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3.45 tỷ
54 m²
64 tr/m²
4
3
27 ngày trước
Đất nền Hải An, Hải Phòng 40m² giá 1.59 tỷ - Sổ đỏ chính chủ
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

1.59 tỷ
40 m²
40 tr/m²
29 ngày trước
Nhà lô góc Đông Hải 2 Hải An 44m² - 2,28 tỷ
9 ảnh

Nhà lô góc Đông Hải 2 Hải An 44m² - 2,28 tỷ

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2.28 tỷ
44 m²
52 tr/m²
4
3
30 ngày trước
8 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2 ngày trước

    66 m²
Đất TDC Hạ Đoạn Hải An 100m² - Sổ đỏ chính chủ
1 ảnh

Đất TDC Hạ Đoạn Hải An 100m² - Sổ đỏ chính chủ

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3 ngày trước

    100 m²
3 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

4 ngày trước

    100 m²
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

4 ngày trước

    100 m²
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

4 ngày trước

    63 m²
Nhà 3 tầng tại Đông Hải, Hải An 100m² - Sẵn sàng ở ngay!
3 ảnh

Nhà 3 tầng tại Đông Hải, Hải An 100m² - Sẵn sàng ở ngay!

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

5 ngày trước

    100 m²
Bán nhà 1.5 tầng Kiều Hạ 47m² - Ô tô vào tận nơi
1 ảnh

Bán nhà 1.5 tầng Kiều Hạ 47m² - Ô tô vào tận nơi

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

5 ngày trước

    47 m²
6 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

5 ngày trước

    40 m²