Mua bán bất động sản tại Phường Dương Nội

Hiện có 2.143 kết quả.

Nhà liền kề lô góc Geleximco Lê Trọng Tấn 144m² - Vị trí VIP
5 ảnh

Quận Hà Đông, Hà Nội

31.5 tỷ
144 m²
219 tr/m²
2 giờ trước
Biệt thự Geleximco Hà Đông 160m² - 33 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đỉnh
9 ảnh

Quận Hà Đông, Hà Nội

33 tỷ
160 m²
207 tr/m²
4
6
19 giờ trước
Biệt thự Geleximco Lê Trọng Tấn - Sổ đỏ sẵn, giá tốt nhất
7 ảnh

Biệt thự Geleximco Lê Trọng Tấn - Sổ đỏ sẵn, giá tốt nhất

Quận Hà Đông, Hà Nội

18.6 tỷ
120 m²
155 tr/m²
21 giờ trước
Biệt thự Geleximco Dương Nội 240m² giá 31.2 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm
1 ảnh

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

31.2 tỷ
240 m²
130 tr/m²
1 ngày trước
Đất dịch vụ Dương Nội Hà Đông 50m² giá 10.8 tỷ - Sổ đỏ chính chủ
5 ảnh

Quận Hà Đông, Hà Nội

10.8 tỷ
50 m²
216 tr/m²
1 ngày trước
Nhà riêng Dương Nội Hà Đông 33m² 5 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
4 ảnh

Nhà riêng Dương Nội Hà Đông 33m² 5 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

5 tỷ
33 m²
152 tr/m²
1 ngày trước
Đất Dịch Vụ Dương Nội 70m² giá 2 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, lô góc
1 ảnh

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

2 tỷ
70 m²
29 tr/m²
1 ngày trước
Căn hộ The Terra An Hưng 74m² - 2PN Full nội thất đẹp
1 ảnh

Căn hộ The Terra An Hưng 74m² - 2PN Full nội thất đẹp

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

6 tỷ
74 m²
82 tr/m²
2
2
1 ngày trước
Đất nền Dương Nội Hà Đông 50m² giá 8.8 tỷ - Sổ đỏ chính chủ
4 ảnh

Đất nền Dương Nội Hà Đông 50m² giá 8.8 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

Quận Hà Đông, Hà Nội

8.8 tỷ
50 m²
176 tr/m²
1 ngày trước
Căn hộ Duplex An Bình Homeland 146m² giá hơn 10 tỷ - Đẳng cấp sống
3 ảnh

Quận Hà Đông, Hà Nội

Thỏa thuận
146 m²
2 ngày trước
Duplex góc An Bình Homeland 170m² 10,2 tỷ - View đẹp
4 ảnh

Duplex góc An Bình Homeland 170m² 10,2 tỷ - View đẹp

Quận Hà Đông, Hà Nội

10.2 tỷ
170 m²
60 tr/m²
3 ngày trước
Biệt thự lô góc Văn Khê 181m² giá 49.2 tỷ
9 ảnh

Biệt thự lô góc Văn Khê 181m² giá 49.2 tỷ

Quận Hà Đông, Hà Nội

49.2 tỷ
181 m²
272 tr/m²
3 ngày trước
Biệt thự đơn lập Dương Nội 350m² - Vị trí đắc địa, giá cực tốt
1 ảnh

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

56 tỷ
350 m²
160 tr/m²
3 ngày trước
Biệt thự Geleximco Lê Trọng Tấn 240m² - Giá cắt lỗ cực tốt
1 ảnh

Biệt thự Geleximco Lê Trọng Tấn 240m² - Giá cắt lỗ cực tốt

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

Thỏa thuận
240 m²
3 ngày trước
Nhà thổ cư Dương Nội Hà Đông 35m² - Ngõ thông, sẵn ở ngay
6 ảnh

Nhà thổ cư Dương Nội Hà Đông 35m² - Ngõ thông, sẵn ở ngay

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

5.6 tỷ
35 m²
160 tr/m²
4 ngày trước
Căn hộ Duplex An Bình Homeland 130m² - 10 tỷ - View đẹp cực đỉnh!
12 ảnh

Quận Hà Đông, Hà Nội

10 tỷ
130 m²
77 tr/m²
4 ngày trước
Nhà riêng Dương Nội 32m² 5 tầng giá 4.55 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!
2 ảnh

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

4.55 tỷ
32 m²
143 tr/m²
4 ngày trước
Nhà vườn Geleximco Dương Nội 108m² 2x tỷ - Sổ đỏ chính chủ
1 ảnh

Nhà vườn Geleximco Dương Nội 108m² 2x tỷ - Sổ đỏ chính chủ

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

20-29 tỷ
108 m²
186 tr/m²
4 ngày trước
Biệt thự Dương Nội 210m² 59.9 tỷ - Lô góc 3 mặt thoáng cực đẹp
10 ảnh

Quận Hà Đông, Hà Nội

59.9 tỷ
210 m²
286 tr/m²
5
5
4 ngày trước
Nhà 3,5 tầng Dương Nội 31m² 6,18 tỷ - Chính chủ
2 ảnh

Nhà 3,5 tầng Dương Nội 31m² 6,18 tỷ - Chính chủ

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

6.18 tỷ
31 m²
200 tr/m²
5 ngày trước
Shophouse góc Khu C Geleximco 196m², 38.22 tỷ
1 ảnh

Shophouse góc Khu C Geleximco 196m², 38.22 tỷ

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

38.22 tỷ
196 m²
195 tr/m²
5 ngày trước
Biệt thự đơn lập Dương Nội 200m² - Vị trí đắc địa kinh doanh
5 ảnh

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

40 tỷ
200 m²
200 tr/m²
5 ngày trước
Nhà phố Khu A Dương Nội 180m² - Vị trí kinh doanh đắc địa
1 ảnh

Nhà phố Khu A Dương Nội 180m² - Vị trí kinh doanh đắc địa

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

Thỏa thuận
180 m²
5 ngày trước
Đất nền Dương Nội 87m² giá đầu tư - Pháp lý rõ ràng
4 ảnh

Đất nền Dương Nội 87m² giá đầu tư - Pháp lý rõ ràng

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

Thỏa thuận
87 m²
6 ngày trước
5 ảnh

Quận Hà Đông, Hà Nội

2 giờ trước

    144 m²
9 ảnh

Quận Hà Đông, Hà Nội

19 giờ trước

    160 m²
Biệt thự Geleximco Lê Trọng Tấn - Sổ đỏ sẵn, giá tốt nhất
7 ảnh

Biệt thự Geleximco Lê Trọng Tấn - Sổ đỏ sẵn, giá tốt nhất

Quận Hà Đông, Hà Nội

21 giờ trước

    120 m²
1 ảnh

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

1 ngày trước

    240 m²
5 ảnh
Nhà riêng Dương Nội Hà Đông 33m² 5 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
4 ảnh

Nhà riêng Dương Nội Hà Đông 33m² 5 tỷ - Sẵn sàng ở ngay