Mua bán bất động sản tại Phường Láng Thượng

Hiện có 550 kết quả.

Nhà phố Chùa Láng 95m² - Dòng tiền 24 phòng KD ổn định
3 ảnh

Nhà phố Chùa Láng 95m² - Dòng tiền 24 phòng KD ổn định

Quận Đống Đa, Hà Nội

36 tỷ
95 m²
379 tr/m²
24
24
3 ngày trước
Nhà mặt phố Chùa Láng 100m² giá 74.8 tỷ - Mặt tiền KD sầm uất
1 ảnh

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

74.8 tỷ
100 m²
748 tr/m²
3 ngày trước
Căn hộ tập thể Nguyễn Chí Thanh 50m² 4.1 tỷ - Ô tô đỗ cửa
3 ảnh

Căn hộ tập thể Nguyễn Chí Thanh 50m² 4.1 tỷ - Ô tô đỗ cửa

Quận Đống Đa, Hà Nội

4.1 tỷ
50 m²
82 tr/m²
5 ngày trước
Căn hộ tập thể Nguyễn Chí Thanh 70m² 5.15 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
3 ảnh

Quận Đống Đa, Hà Nội

5.15 tỷ
70 m²
74 tr/m²
6 ngày trước
Nhà phố Thái Thịnh 135m² - Vị trí vàng kinh doanh ăn uống
1 ảnh

Nhà phố Thái Thịnh 135m² - Vị trí vàng kinh doanh ăn uống

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

Thỏa thuận
135 m²
7 ngày trước
Nhà riêng Láng Thượng 42m² giá 11.5 tỷ - Thiết kế hiện đại
5 ảnh

Nhà riêng Láng Thượng 42m² giá 11.5 tỷ - Thiết kế hiện đại

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

11.5 tỷ
42 m²
274 tr/m²
6
12 ngày trước
Bán nhà Đường Láng 50m² 12.2 tỷ - Vị trí đẹp, sát ĐH GTVT!
5 ảnh

Bán nhà Đường Láng 50m² 12.2 tỷ - Vị trí đẹp, sát ĐH GTVT!

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

12.2 tỷ
50 m²
244 tr/m²
6
14 ngày trước
Căn hộ Đường Láng, Đống Đa 178m² 4PN - Full nội thất
10 ảnh

Căn hộ Đường Láng, Đống Đa 178m² 4PN - Full nội thất

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

Thỏa thuận
178 m²
4
15 ngày trước
Nhà Phố Hồ Hoàng Cầu Đống Đa 87m² - Vị trí đắc địa, giá đầu tư
1 ảnh

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

2 tỷ
87 m²
20 ngày trước
Chung cư Lancaster Luminaire Đống Đa 69m² giá 7.75 tỷ - Nội thất 5 sao sang trọng!
1 ảnh

Quận Đống Đa, Hà Nội

7.75 tỷ
69 m²
113 tr/m²
2
20 ngày trước
Căn hộ dịch vụ Chùa Láng 106m² 31 phòng - Dòng tiền tốt
3 ảnh

Căn hộ dịch vụ Chùa Láng 106m² 31 phòng - Dòng tiền tốt

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

53.88 tỷ
106 m²
509 tr/m²
31
20 ngày trước
Căn hộ Đường Láng, Đống Đa 52m² 2.55 tỷ - Full nội thất cao cấp
4 ảnh

Quận Đống Đa, Hà Nội

Thỏa thuận
52 m²
21 ngày trước
Nhà riêng Đường Láng, Đống Đa 43m² giá 15.4 tỷ - Ô tô vào tận nhà
4 ảnh

Quận Đống Đa, Hà Nội

15.4 tỷ
43 m²
359 tr/m²
21 ngày trước
Nhà phố Nguyễn Chí Thanh 420m² - Vị trí đắc địa, kinh doanh tốt
1 ảnh

Quận Đống Đa, Hà Nội

Thỏa thuận
420 m²
22 ngày trước
Nhà phố Pháo Đài Láng 80m² 24.5 tỷ - Dòng tiền ổn định!
3 ảnh

Nhà phố Pháo Đài Láng 80m² 24.5 tỷ - Dòng tiền ổn định!

Quận Đống Đa, Hà Nội

24 tỷ
80 m²
300 tr/m²
22 ngày trước
Nhà riêng Đống Đa 177m² 79.9 tỷ - Vị trí đẹp, ô tô tránh
1 ảnh

Nhà riêng Đống Đa 177m² 79.9 tỷ - Vị trí đẹp, ô tô tránh

Quận Đống Đa, Hà Nội

79.9 tỷ
177 m²
452 tr/m²
1
1
23 ngày trước
Nhà phố Chùa Láng 85m² 31.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh sầm uất!
3 ảnh

Quận Đống Đa, Hà Nội

31.5 tỷ
85 m²
371 tr/m²
24 ngày trước
Căn hộ Vinhomes Nguyễn Chí Thanh 129m² - Căn góc cực thoáng
4 ảnh

Căn hộ Vinhomes Nguyễn Chí Thanh 129m² - Căn góc cực thoáng

Quận Đống Đa, Hà Nội

19 tỷ
129 m²
148 tr/m²
26 ngày trước
Nhà phố Pháo Đài Láng 96m² 31 tỷ - Mặt tiền kinh doanh cực đỉnh!
3 ảnh

Quận Đống Đa, Hà Nội

31 tỷ
96 m²
323 tr/m²
26 ngày trước
Nhà phân lô Chùa Láng 55m2 ô tô tránh, kinh doanh
6 ảnh

Nhà phân lô Chùa Láng 55m2 ô tô tránh, kinh doanh

Quận Đống Đa, Hà Nội

26 tỷ
55 m²
473 tr/m²
29 ngày trước
Nhà riêng Láng Thượng 35m² 8.6 tỷ - Lô góc 3 mặt thoáng, ở ngay!
3 ảnh

Quận Đống Đa, Hà Nội

8.6 tỷ
35 m²
246 tr/m²
29 ngày trước
Nhà riêng Đường Láng 47m² 14.1 tỷ - Vị trí đắc địa
1 ảnh

Nhà riêng Đường Láng 47m² 14.1 tỷ - Vị trí đắc địa

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

14.1 tỷ
47 m²
300 tr/m²
3
3
29 ngày trước
Nhà phố Đường Láng 71m² 22.5 tỷ - Vị trí đắc địa đầu tư!
5 ảnh

Nhà phố Đường Láng 71m² 22.5 tỷ - Vị trí đắc địa đầu tư!

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

22.5 tỷ
71 m²
317 tr/m²
29 ngày trước
Nhà phố Chùa Láng 55m² giá 2x tỷ - Mặt tiền kinh doanh sầm uất
3 ảnh

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

Thỏa thuận
55 m²
29 ngày trước
Nhà phố Chùa Láng 95m² - Dòng tiền 24 phòng KD ổn định
3 ảnh

Nhà phố Chùa Láng 95m² - Dòng tiền 24 phòng KD ổn định

Quận Đống Đa, Hà Nội

3 ngày trước

    95 m²
1 ảnh

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

3 ngày trước

    100 m²
Căn hộ tập thể Nguyễn Chí Thanh 50m² 4.1 tỷ - Ô tô đỗ cửa
3 ảnh

Căn hộ tập thể Nguyễn Chí Thanh 50m² 4.1 tỷ - Ô tô đỗ cửa

Quận Đống Đa, Hà Nội

5 ngày trước

    50 m²
3 ảnh

Quận Đống Đa, Hà Nội

6 ngày trước

    70 m²
Nhà phố Thái Thịnh 135m² - Vị trí vàng kinh doanh ăn uống
1 ảnh

Nhà phố Thái Thịnh 135m² - Vị trí vàng kinh doanh ăn uống

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

7 ngày trước

    135 m²
Nhà riêng Láng Thượng 42m² giá 11.5 tỷ - Thiết kế hiện đại
5 ảnh

Nhà riêng Láng Thượng 42m² giá 11.5 tỷ - Thiết kế hiện đại

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

12 ngày trước

    42 m²
Bán nhà Đường Láng 50m² 12.2 tỷ - Vị trí đẹp, sát ĐH GTVT!
5 ảnh

Bán nhà Đường Láng 50m² 12.2 tỷ - Vị trí đẹp, sát ĐH GTVT!

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

14 ngày trước

    50 m²
Căn hộ Đường Láng, Đống Đa 178m² 4PN - Full nội thất