Mua bán bất động sản tại Phường Phạm Đình Hổ

Hiện có 100 kết quả.

Nhà riêng Trần Xuân Soạn 45m² 6 tầng thang máy - Sẵn sàng ở ngay
5 ảnh

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

16.8 tỷ
45 m²
374 tr/m²
5
5
6 giờ trước
Căn hộ tập thể Lò Đúc 50m² - Tầng 2 vị trí đắc địa
1 ảnh

Căn hộ tập thể Lò Đúc 50m² - Tầng 2 vị trí đắc địa

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

Thỏa thuận
50 m²
2 ngày trước
Bán nhà mặt phố Lò Đúc 333m² - 179 tỷ - Lô góc vị trí đắc địa
4 ảnh

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

179 tỷ
333 m²
538 tr/m²
4 ngày trước
Nhà riêng Lò Đúc 51m² 14.5 tỷ - Vị trí đẹp sổ đỏ sẵn
3 ảnh

Nhà riêng Lò Đúc 51m² 14.5 tỷ - Vị trí đẹp sổ đỏ sẵn

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

14.5 tỷ
51 m²
285 tr/m²
6
8 ngày trước
Căn hộ tập thể Tăng Bạt Hổ 60m² - Vị trí vàng quận Hai Bà Trưng
1 ảnh

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

4 tỷ
60 m²
2
1
8 ngày trước
Nhà riêng Phạm Đình Hổ 55m² 6 tầng - Sẵn sàng ở ngay
4 ảnh

Nhà riêng Phạm Đình Hổ 55m² 6 tầng - Sẵn sàng ở ngay

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

15.5 tỷ
55 m²
282 tr/m²
13/04/2026
Nhà riêng Phạm Đình Hổ 55m2 giá 16.2 tỷ - Giá tốt hiếm có
1 ảnh

Nhà riêng Phạm Đình Hổ 55m2 giá 16.2 tỷ - Giá tốt hiếm có

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

16.2 tỷ
55 m²
295 tr/m²
12/04/2026
Căn hộ tập thể Hàng Chuối 68m² căn góc full nội thất
1 ảnh

Căn hộ tập thể Hàng Chuối 68m² căn góc full nội thất

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

4 tỷ
68 m²
2
08/04/2026
Nhà mặt phố Lò Đúc 59m² - Mặt tiền kinh doanh
11 ảnh

Nhà mặt phố Lò Đúc 59m² - Mặt tiền kinh doanh

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

43.6 tỷ
59 m²
739 tr/m²
08/04/2026
Căn hộ tập thể Tăng Bạt Hổ 60m² - Full nội thất cao cấp
5 ảnh

Căn hộ tập thể Tăng Bạt Hổ 60m² - Full nội thất cao cấp

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

4.89 tỷ
60 m²
82 tr/m²
2
06/04/2026
Đất Hàng Chuối Hai Bà Trưng 55m² 18 tỷ - Sổ đỏ chính chủ
2 ảnh

Đất Hàng Chuối Hai Bà Trưng 55m² 18 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

18 tỷ
55 m²
328 tr/m²
06/04/2026
Nhà Lò Đúc Hai Bà Trưng 52m² 15.5 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
23 ảnh

Nhà Lò Đúc Hai Bà Trưng 52m² 15.5 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

15.5 tỷ
52 m²
299 tr/m²
31/03/2026
Đất Vàng Mặt Phố Hòa Mã 190m² - Xây Khách Sạn/Building Tiềm Năng
1 ảnh

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

Thỏa thuận
190 m²
26/03/2026
Mặt Tiền Kinh Doanh Tòa Budinh Thi Sách 232m² - Vị Trí Vàng Hai Bà Trưng
2 ảnh

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

Thỏa thuận
2320 m²
26/03/2026
Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Cảm Hội Lò Đúc 48m² - 6 Tầng Thang Máy - 14 Tỷ
2 ảnh

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

14 tỷ
231 m²
61 tr/m²
5
5
26/03/2026
Nhà Lò Đúc - Lô Góc 5 Tầng Thang Máy, Sổ Đỏ Nở Hậu, Giá 12 Tỷ
4 ảnh

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

12 tỷ
200 m²
60 tr/m²
26/03/2026
Nhà Phố Lò Đúc 37m² 5 Tầng - Vị Trí Vàng, Giá 12.5 Tỷ
5 ảnh

Nhà Phố Lò Đúc 37m² 5 Tầng - Vị Trí Vàng, Giá 12.5 Tỷ

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

12.5 tỷ
37 m²
338 tr/m²
25/03/2026
Nhà Mặt Phố Mai Hắc Đế 1791m² Kinh Doanh Đắc Địa - Gần Vincom Bà Triệu
1 ảnh

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

Thỏa thuận
1791 m²
25/03/2026
Nhà Lò Đúc HBT 25m² - Sổ đỏ chính chủ, 15m ra phố
4 ảnh

Nhà Lò Đúc HBT 25m² - Sổ đỏ chính chủ, 15m ra phố

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

10,6 tỷ
25 m²
424 tr/m²
25/03/2026
Nhà phố Phạm Đình Hổ 45m² 13.8 tỷ - Chính chủ bán
1 ảnh

Nhà phố Phạm Đình Hổ 45m² 13.8 tỷ - Chính chủ bán

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

13.8 tỷ
45 m²
307 tr/m²
25/03/2026
Nhà Phố Lò Đúc - 40m², 3PN, Ô Tô Tận Nhà, Giá 9.5 Tỷ
12 ảnh

Nhà Phố Lò Đúc - 40m², 3PN, Ô Tô Tận Nhà, Giá 9.5 Tỷ

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

9.5 tỷ
40 m²
238 tr/m²
3
3
25/03/2026
Nhà phố Phù Đổng Thiên Vương 120m2 110 tỷ - Mặt tiền KD
4 ảnh

Nhà phố Phù Đổng Thiên Vương 120m2 110 tỷ - Mặt tiền KD

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

110 tỷ
120 m²
917 tr/m²
22/03/2026
Chung cư Lò Đúc 110m² - 3PN - Sổ hồng chính chủ - Giá tốt
6 ảnh

Chung cư Lò Đúc 110m² - 3PN - Sổ hồng chính chủ - Giá tốt

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

Thỏa thuận
110 m²
3
2
19/03/2026
Nhà Mặt Phố Nguyễn Công Trứ 43m² - Kinh Doanh Sầm Uất - Giá 12 Tỷ
6 ảnh

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

12 tỷ
43 m²
280 tr/m²
19/03/2026
5 ảnh

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

6 giờ trước

    45 m²
Căn hộ tập thể Lò Đúc 50m² - Tầng 2 vị trí đắc địa
1 ảnh

Căn hộ tập thể Lò Đúc 50m² - Tầng 2 vị trí đắc địa

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

2 ngày trước

    50 m²
4 ảnh

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

4 ngày trước

    333 m²
Nhà riêng Lò Đúc 51m² 14.5 tỷ - Vị trí đẹp sổ đỏ sẵn
3 ảnh

Nhà riêng Lò Đúc 51m² 14.5 tỷ - Vị trí đẹp sổ đỏ sẵn

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

8 ngày trước

    51 m²
1 ảnh

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

8 ngày trước

    60 m²
Nhà riêng Phạm Đình Hổ 55m² 6 tầng - Sẵn sàng ở ngay
4 ảnh

Nhà riêng Phạm Đình Hổ 55m² 6 tầng - Sẵn sàng ở ngay

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

13/04/2026

    55 m²