Mua bán bất động sản tại Phường Thạc Gián

Hiện có 313 kết quả.

Bán nhà mặt tiền Lê Đình Lý 50m² - Vị trí đắc địa, dòng tiền ổn định
3 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

9 tỷ
50 m²
180 tr/m²
1 giờ trước
Đất nền kiệt Lê Đình Lý 55m² - Vị trí đẹp, sổ đỏ chính chủ
1 ảnh

Đất nền kiệt Lê Đình Lý 55m² - Vị trí đẹp, sổ đỏ chính chủ

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

Thỏa thuận
55 m²
4 ngày trước
Nhà riêng Phan Thanh 32m² giá 1.25 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
5 ảnh

Nhà riêng Phan Thanh 32m² giá 1.25 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

1.25 tỷ
32 m²
40 tr/m²
6 ngày trước
Đất nền Phan Thanh, Thanh Khê 40m² - Sổ đỏ chính chủ, xây ở ngay
1 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

3 tỷ
40 m²
75 tr/m²
7 ngày trước
Đất nền Trần Xuân Lê 87m² - Vị trí vàng, sổ đỏ chính chủ
1 ảnh

Đất nền Trần Xuân Lê 87m² - Vị trí vàng, sổ đỏ chính chủ

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

5.99 tỷ
87 m²
69 tr/m²
8 ngày trước
Nhà Phạm Văn Nghị, Thanh Khê 70m² - Dòng tiền sẵn
4 ảnh

Nhà Phạm Văn Nghị, Thanh Khê 70m² - Dòng tiền sẵn

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

Thỏa thuận
70 m²
9 ngày trước
Nhà phố mặt tiền Thành Thái Đà Nẵng 100m² giá 8.9 tỷ - Vị trí đắc địa
4 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

8.9 tỷ
100 m²
89 tr/m²
9 ngày trước
Nhà riêng Lý Thái Tổ 50m² giá 4.6 tỷ - Full nội thất sẵn sàng ở ngay
5 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

4.6 tỷ
50 m²
3
2
12 ngày trước
Nhà phố 3 tầng Thái Thị Bôi, Thanh Khê 50m² - Kinh doanh cực tốt
9 ảnh

Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

8.95 tỷ
50 m²
179 tr/m²
15 ngày trước
Nhà mặt tiền Nguyễn Văn Linh 105m² 30 tỷ - Đắc địa kinh doanh
5 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

30 tỷ
105 m²
286 tr/m²
10
18 ngày trước
Nhà mặt tiền Nguyễn Văn Linh Đà Nẵng 105m² 30 tỷ - Vị trí đắc địa
5 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

30 tỷ
105 m²
286 tr/m²
10
18 ngày trước
Nhà 3 tầng Nguyễn Văn Linh, Thanh Khê 53m² - Vị trí đắc địa, ở ngay!
5 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

6 tỷ
53 m²
4
1
18 ngày trước
Nhà riêng Lê Độ, Thanh Khê 77m² giá 7 tỷ - Thiết kế hiện đại
6 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

7 tỷ
77 m²
18 ngày trước
Căn hộ HAGL Hàm Nghi 94m² 3,12 tỷ - View hồ
3 ảnh

Căn hộ HAGL Hàm Nghi 94m² 3,12 tỷ - View hồ

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

3.12 tỷ
94 m²
34 tr/m²
2
18 ngày trước
Nhà 3 tầng mặt tiền khu A32 Thanh Khê 70m² - Sẵn sàng ở ngay
3 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

Thỏa thuận
70 m²
4
4
20 ngày trước
Nhà 2 tầng Thạc Gián 52m² 6,8 tỷ - ô tô đỗ cửa
1 ảnh

Nhà 2 tầng Thạc Gián 52m² 6,8 tỷ - ô tô đỗ cửa

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

6.8 tỷ
52 m²
131 tr/m²
21 ngày trước
Nhà phố Hàm Nghi Thanh Khê 104m² giá 29,5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh
2 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

29.5 tỷ
104 m²
284 tr/m²
21 ngày trước
Nhà riêng Thạc Gián Thanh Khê 6.99 tỷ - Ô tô vào tận nhà
1 ảnh

Nhà riêng Thạc Gián Thanh Khê 6.99 tỷ - Ô tô vào tận nhà

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

6.99 tỷ
100 m²
70 tr/m²
4
4
22 ngày trước
Nhà phố Phạm Văn Nghị 65m² 3 tầng - Thiết kế Luxury sang trọng
8 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

5 tỷ
65 m²
3
3
22 ngày trước
Nhà Cấp 4 Gác Lửng Lý Thái Tổ 38m² - Ô tô đỗ cửa, giá 2.5 tỷ
3 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

2.5 tỷ
38 m²
66 tr/m²
25 ngày trước
Nhà riêng Thanh Khê 90m² giá 7 tỷ - Vị trí đẹp ngay công viên
3 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

7 tỷ
90 m²
26 ngày trước
Nhà riêng Thanh Khê 51m² giá 3.79 tỷ - Full nội thất ở ngay!
5 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

3.79 tỷ
51 m²
75 tr/m²
3
3
15/04/2026
Đất nền Lê Đình Lý 55m² giá 3.65 tỷ - Tiềm năng tăng giá cực cao!
1 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

3.65 tỷ
55 m²
67 tr/m²
14/04/2026
Đất Nền Khu Dragon Đà Nẵng 100m² - Đầu Tư Sinh Lời Vượt Trội
2 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

3.2 tỷ
100 m²
32 tr/m²
14/04/2026
3 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

1 giờ trước

    50 m²
Đất nền kiệt Lê Đình Lý 55m² - Vị trí đẹp, sổ đỏ chính chủ
1 ảnh

Đất nền kiệt Lê Đình Lý 55m² - Vị trí đẹp, sổ đỏ chính chủ

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

4 ngày trước

    55 m²
Nhà riêng Phan Thanh 32m² giá 1.25 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
5 ảnh

Nhà riêng Phan Thanh 32m² giá 1.25 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

6 ngày trước

    32 m²
1 ảnh