Mua bán bất động sản tại Phường Thanh Xuân Trung

Hiện có 546 kết quả.

Căn góc 3PN Imperia Thanh Xuân 115m² - View đẹp, sổ đỏ sẵn
12 ảnh

Căn góc 3PN Imperia Thanh Xuân 115m² - View đẹp, sổ đỏ sẵn

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

Thỏa thuận
115 m²
3
2
3 ngày trước
Căn hộ Hapulico Complex Thanh Xuân 102m² - Full nội thất cao cấp
7 ảnh

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

12.9 tỷ
102 m²
127 tr/m²
6 ngày trước
Căn hộ Thống Nhất Complex 88m² 3PN - Vị trí vàng trung tâm
3 ảnh

Căn hộ Thống Nhất Complex 88m² 3PN - Vị trí vàng trung tâm

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

9.5 tỷ
88 m²
108 tr/m²
6 ngày trước
Căn hộ Thanh Xuân Trung 117m² - Căn góc 3PN, giá tốt nhất khu
1 ảnh

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

10.296 tỷ
117 m²
88 tr/m²
3
2
6 ngày trước
Căn hộ Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng 164m² - Căn góc, vào ở ngay
7 ảnh

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

1000
164 m²
8 ngày trước
Căn hộ Imperia Nguyễn Huy Tưởng 93m² - Full nội thất cao cấp
3 ảnh

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

10 tỷ
93 m²
108 tr/m²
3
2
8 ngày trước
Căn hộ Thanh Xuân Complex 83m² giá 9 tỷ - View đẹp
4 ảnh

Căn hộ Thanh Xuân Complex 83m² giá 9 tỷ - View đẹp

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

9 tỷ
83 m²
109 tr/m²
9 ngày trước
Căn hộ Imperia Garden 66m² nhỉnh 6 tỷ - View nội khu yên tĩnh
2 ảnh

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

6 tỷ
66 m²
2
2
10 ngày trước
Căn góc The Golden Thanh Xuân 66m² giá 4,1 tỷ
1 ảnh

Căn góc The Golden Thanh Xuân 66m² giá 4,1 tỷ

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

4.1 tỷ
66 m²
63 tr/m²
2
2
10 ngày trước
Căn hộ 2PN+1 Viha Complex 80m² view bể bơi đẹp nhất dự án
11 ảnh

Căn hộ 2PN+1 Viha Complex 80m² view bể bơi đẹp nhất dự án

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

10 tỷ
80 m²
125 tr/m²
10 ngày trước
Nhà 3 tầng ngõ 208 Thái Bình 65m² - Ô tô đỗ cửa
10 ảnh

Nhà 3 tầng ngõ 208 Thái Bình 65m² - Ô tô đỗ cửa

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

2.95 tỷ
65 m²
46 tr/m²
3
3
10 ngày trước
Nhà riêng Nguyễn Trãi 30m² 5 tầng giá 7.9 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
8 ảnh

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

7.9 tỷ
30 m²
264 tr/m²
17 ngày trước
Căn hộ VIHA Flora Thanh Xuân 63m² từ 5 tỷ - View đẹp
1 ảnh

Căn hộ VIHA Flora Thanh Xuân 63m² từ 5 tỷ - View đẹp

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

5 tỷ
63 m²
2
2
17 ngày trước
Nhà 5 tầng Vạn Phúc Thanh Xuân 36m² - Giá nhỉnh 6 tỷ
4 ảnh

Nhà 5 tầng Vạn Phúc Thanh Xuân 36m² - Giá nhỉnh 6 tỷ

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

6 tỷ
36 m²
167 tr/m²
20 ngày trước
Đất Golden Field Nghĩa Lộ Thanh Xuân 108m² - Sổ đỏ lâu dài
1 ảnh

Đất Golden Field Nghĩa Lộ Thanh Xuân 108m² - Sổ đỏ lâu dài

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

Thỏa thuận
108 m²
20 ngày trước
Căn hộ Duplex Viha Leciva 145m² tầng cao - View cực thoáng!
5 ảnh

Căn hộ Duplex Viha Leciva 145m² tầng cao - View cực thoáng!

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

Thỏa thuận
145 m²
4
20 ngày trước
Căn hộ Imperia 82m² Thanh Xuân 8.x tỷ, ban công mát
5 ảnh

Căn hộ Imperia 82m² Thanh Xuân 8.x tỷ, ban công mát

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

8 tỷ
82 m²
2
21 ngày trước
Nhà mặt ngõ ô tô tránh Thanh Xuân Trung 36m² ~10 tỷ
1 ảnh

Nhà mặt ngõ ô tô tránh Thanh Xuân Trung 36m² ~10 tỷ

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

10 tỷ
36 m²
278 tr/m²
21 ngày trước
Căn hộ Golden Land Nguyễn Trãi 112m² - 10.95 tỷ
5 ảnh

Căn hộ Golden Land Nguyễn Trãi 112m² - 10.95 tỷ

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

10.95 tỷ
112 m²
98 tr/m²
3
2
21 ngày trước
Nhà riêng Thanh Xuân 20m² 4.5 tỷ - Vị trí vàng sát Royal City
3 ảnh

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

4.5 tỷ
20 m²
225 tr/m²
21 ngày trước
Căn hộ Imperia Garden Thanh Xuân 105m² - Căn góc full nội thất cao cấp
4 ảnh

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Thỏa thuận
105 m²
24 ngày trước
Căn hộ Imperia Garden 77m² - View thoáng, full tiện ích cao cấp
3 ảnh

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

7.7 tỷ
77 m²
100 tr/m²
24 ngày trước
Nhà phố Phan Đình Giót 45m² 12 tỷ - Kinh doanh cực đỉnh!
3 ảnh

Nhà phố Phan Đình Giót 45m² 12 tỷ - Kinh doanh cực đỉnh!

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

12 tỷ
45 m²
267 tr/m²
27 ngày trước
Căn hộ Imperia Garden 71m² giá 8.1 tỷ - View đẹp cực chill!
4 ảnh

Căn hộ Imperia Garden 71m² giá 8.1 tỷ - View đẹp cực chill!

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

8 tỷ
71 m²
113 tr/m²
27 ngày trước
Căn góc 3PN Imperia Thanh Xuân 115m² - View đẹp, sổ đỏ sẵn
12 ảnh

Căn góc 3PN Imperia Thanh Xuân 115m² - View đẹp, sổ đỏ sẵn

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

3 ngày trước

    115 m²
7 ảnh

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

6 ngày trước

    102 m²
Căn hộ Thống Nhất Complex 88m² 3PN - Vị trí vàng trung tâm
3 ảnh

Căn hộ Thống Nhất Complex 88m² 3PN - Vị trí vàng trung tâm

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

6 ngày trước

    88 m²
1 ảnh

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

6 ngày trước

    117 m²
7 ảnh

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

8 ngày trước

    164 m²
3 ảnh

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

8 ngày trước

    93 m²
Căn hộ Thanh Xuân Complex 83m² giá 9 tỷ - View đẹp
4 ảnh

Căn hộ Thanh Xuân Complex 83m² giá 9 tỷ - View đẹp

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

9 ngày trước

    83 m²
2 ảnh

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

10 ngày trước

    66 m²
Căn góc The Golden Thanh Xuân 66m² giá 4,1 tỷ