Mua bán bất động sản tại Phường Xuân Phú

Hiện có 168 kết quả.

Đất nền KQH Xuân Phú, TP Huế 119m² - Vị trí tiềm năng tăng giá
5 ảnh

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

5.005 tỷ
119 m²
43 tr/m²
4 ngày trước
Đất nền KQH Xuân Phú 117m² - Vị trí đắc địa, giá tốt nhất khu vực
3 ảnh

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

4.86 tỷ
117 m²
42 tr/m²
7 ngày trước
Đất nền Nguyễn Khoa Chiêm 61m² giá 1,699 tỷ - Đường to ô tô
4 ảnh

Đất nền Nguyễn Khoa Chiêm 61m² giá 1,699 tỷ - Đường to ô tô

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

1.699 tỷ
61 m²
28 tr/m²
23/04/2026
Đất nền Dương Văn An, Xuân Phú 141m² giá 5.64 tỷ - Đường rộng 13m
5 ảnh

Thành phố Huế, Thành phố Thừa Thiên Huế

5.64 tỷ
141 m²
40 tr/m²
18/04/2026
Nhà phố Đào Tấn Diamond Huế 132m² - Kinh doanh ngay
2 ảnh

Nhà phố Đào Tấn Diamond Huế 132m² - Kinh doanh ngay

Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

8.9 tỷ
132 m²
68 tr/m²
15/04/2026
Shophouse Đào Tấn Diamond Huế 108m² 7.53 tỷ - Mặt tiền kinh doanh
6 ảnh

Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

7.53 tỷ
108 m²
70 tr/m²
14/04/2026
Nhà riêng Xuân Phú, Huế 55m² giá 2.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà!
2 ảnh

Nhà riêng Xuân Phú, Huế 55m² giá 2.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

2.5 tỷ
55 m²
3
2
13/04/2026
Nhà 2 tầng Nguyễn Tuân Huế 55m² - Sẵn sàng ở ngay
6 ảnh

Nhà 2 tầng Nguyễn Tuân Huế 55m² - Sẵn sàng ở ngay

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

2.59 tỷ
55 m²
48 tr/m²
3
2
12/04/2026
Nhà riêng Xuân Phú Huế 55m² giá 2.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà!
6 ảnh

Nhà riêng Xuân Phú Huế 55m² giá 2.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

2.5 tỷ
55 m²
46 tr/m²
3
2
12/04/2026
Shophouse Đào Tấn Xuân Phú 146m² - Mặt tiền kinh doanh
3 ảnh

Shophouse Đào Tấn Xuân Phú 146m² - Mặt tiền kinh doanh

Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

9.6 tỷ
146 m²
66 tr/m²
10/04/2026
Đất nền Xuân Phú Huế 118m² - Sổ đỏ chính chủ
3 ảnh

Đất nền Xuân Phú Huế 118m² - Sổ đỏ chính chủ

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

Thỏa thuận
118 m²
08/04/2026
Căn hộ Vicoland Huế 53m2 giá 1.15 tỷ - An ninh 24/7
1 ảnh

Căn hộ Vicoland Huế 53m2 giá 1.15 tỷ - An ninh 24/7

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

1.15 tỷ
53 m²
22 tr/m²
2
1
05/04/2026
Shophouse Nguyễn Lộ Trạch 132m² 8,5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh
3 ảnh

Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

8.5 tỷ
102 m²
84 tr/m²
01/04/2026
Shophouse Xuân Phú Huế 100m² 11 tỷ - Mặt tiền kinh doanh
3 ảnh

Shophouse Xuân Phú Huế 100m² 11 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

11 tỷ
100 m²
110 tr/m²
31/03/2026
Đất nền KQH Xuân Phú 100m2 - Giá đầu tư tiềm năng
2 ảnh

Đất nền KQH Xuân Phú 100m2 - Giá đầu tư tiềm năng

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

Thỏa thuận
100 m²
29/03/2026
Căn hộ CT3 Aranya Huế 70m² 1,4 tỷ - View đẹp tầng cao
5 ảnh

Căn hộ CT3 Aranya Huế 70m² 1,4 tỷ - View đẹp tầng cao

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

1.4 tỷ
70 m²
20 tr/m²
3
2
28/03/2026
Nhà Mặt Tiền Lý Tự Trọng Huế - 138m² - 5PN - Kinh Doanh Đỉnh Cao
1 ảnh

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

1x tỷ
138 m²
5
26/03/2026
Mặt Tiền Đường 26m Xuân Phú, Huế - 136m², 884 Triệu - Kinh Doanh Đắc Địa
5 ảnh

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

884 triệu
136 m²
7 tr/m²
26/03/2026
Nhà 2 Tầng Kiệt Ô Tô Nguyễn Lộ Trạch, Huế 84m² - Giá Tốt
1 ảnh

Nhà 2 Tầng Kiệt Ô Tô Nguyễn Lộ Trạch, Huế 84m² - Giá Tốt

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

2.5 tỷ
84 m²
30 tr/m²
3
26/03/2026
Đất Nền KQH Xuân Phú, Huế - 100m² Đường Hoàng Lanh, Sẵn Sổ Hồng
3 ảnh

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

3.x Tỷ
100 m²
25/03/2026
Đất Vàng Xuân Phú, Huế - 127.5m² Ngang 7.5m, Sổ Đỏ Trao Tay, Hơn 5 Tỷ
5 ảnh

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

hơn 5 tỷ
127 m²
40 tr/m²
25/03/2026
Đất Mặt Tiền Lê Viết Lượng, Huế 162m² - Kinh Doanh Đắc Địa
4 ảnh

Đất Mặt Tiền Lê Viết Lượng, Huế 162m² - Kinh Doanh Đắc Địa

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

9 tỷ (x thương lượng)
162 m²
56 tr/m²
25/03/2026
Nhà Mặt Tiền Nguyễn Tuân, Huế 72m² - Kinh Doanh/Ở Tốt - 3.6 Tỷ
3 ảnh

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

3.6 tỷ
72 m²
50 tr/m²
2
2
25/03/2026
Shophouse Mặt Tiền Nguyễn Lộ Trạch, Huế - 132m² Sẵn Sàng Kinh Doanh
5 ảnh

Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

8.39 tỷ
132 m²
64 tr/m²
25/03/2026
5 ảnh

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

4 ngày trước

    119 m²
3 ảnh

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

7 ngày trước

    117 m²
Đất nền Nguyễn Khoa Chiêm 61m² giá 1,699 tỷ - Đường to ô tô
4 ảnh

Đất nền Nguyễn Khoa Chiêm 61m² giá 1,699 tỷ - Đường to ô tô

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

23/04/2026

    61 m²
5 ảnh

Thành phố Huế, Thành phố Thừa Thiên Huế

18/04/2026

    141 m²
Nhà phố Đào Tấn Diamond Huế 132m² - Kinh doanh ngay
2 ảnh

Nhà phố Đào Tấn Diamond Huế 132m² - Kinh doanh ngay

Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

15/04/2026

    132 m²
6 ảnh

Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

14/04/2026

    108 m²
Nhà riêng Xuân Phú, Huế 55m² giá 2.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà!
2 ảnh

Nhà riêng Xuân Phú, Huế 55m² giá 2.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

13/04/2026

    55 m²
Nhà 2 tầng Nguyễn Tuân Huế 55m² - Sẵn sàng ở ngay
6 ảnh

Nhà 2 tầng Nguyễn Tuân Huế 55m² - Sẵn sàng ở ngay

Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

12/04/2026