Mua bán bất động sản tại Quận Hải An

Hiện có 6.905 kết quả.

Nhà lô góc ngõ 455 Đằng Hải 42m², ô tô vào nhà
3 ảnh

Nhà lô góc ngõ 455 Đằng Hải 42m², ô tô vào nhà

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3.05 tỷ
42 m²
73 tr/m²
2 ngày trước
Nhà riêng Đông Hải 2, Hải An 66m² giá 1.6 tỷ - Sổ đỏ chính chủ
8 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

1.6 tỷ
66 m²
2
2 ngày trước
Nhà riêng Tràng Cát, Hải An 40m² giá 1.65 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!
10 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

1.65 tỷ
40 m²
42 tr/m²
2 ngày trước
Đất nền Khu TĐC Nam Hải 1, Hải An 66m² - Sổ đỏ chính chủ
2 ảnh

Đất nền Khu TĐC Nam Hải 1, Hải An 66m² - Sổ đỏ chính chủ

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2.952 tỷ
66 m²
45 tr/m²
2 ngày trước
Nhà riêng Kiều Sơn, Hải An 60m² giá 3.48 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!
6 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3.48 tỷ
60 m²
58 tr/m²
4
2 ngày trước
Đất mặt đường Mai Trung Thứ 80m², 5.6 tỷ - Đường 7m
1 ảnh

Đất mặt đường Mai Trung Thứ 80m², 5.6 tỷ - Đường 7m

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

5.6 tỷ
80 m²
70 tr/m²
2 ngày trước
Nhà phố Ngô Gia Tự, Hải An 57m² - Vị trí kinh doanh đắc địa
1 ảnh

Nhà phố Ngô Gia Tự, Hải An 57m² - Vị trí kinh doanh đắc địa

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

5-5.9 tỷ
57 m²
88 tr/m²
3 ngày trước
Nhà riêng Đằng Lâm Hải An 53m² giá 6 tỷ - Ô tô đỗ cửa ngày đêm
8 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

6 tỷ
53 m²
114 tr/m²
3 ngày trước
Đất mặt đường Trung Hành 64m² 5.95 tỷ - Kinh doanh
2 ảnh

Đất mặt đường Trung Hành 64m² 5.95 tỷ - Kinh doanh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

5.95 tỷ
64 m²
93 tr/m²
3 ngày trước
Nhà phố Hải An Hải Phòng 130m² giá 9 tỷ - Mặt tiền kinh doanh
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

9 tỷ
130 m²
10
10
3 ngày trước
Nhà riêng Đằng Hải 45m² giá 4 tỷ - Lô góc 2 mặt thoáng hiếm có
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

4 tỷ
45 m²
89 tr/m²
3 ngày trước
Đất TDC Hạ Đoạn Hải An 100m² - Sổ đỏ chính chủ
1 ảnh

Đất TDC Hạ Đoạn Hải An 100m² - Sổ đỏ chính chủ

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

4.2 tỷ
100 m²
42 tr/m²
3 ngày trước
Nhà riêng Phù Long 50m² 3 tầng giá 2.65 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2.65 tỷ
50 m²
53 tr/m²
3
3
3 ngày trước
Đất nền Tràng Cát Hải An 50m² 1.35 tỷ - Tiềm năng tăng giá
2 ảnh

Đất nền Tràng Cát Hải An 50m² 1.35 tỷ - Tiềm năng tăng giá

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

1.35 tỷ
50 m²
27 tr/m²
3 ngày trước
Nhà mặt tiền Trần Hưng Đạo, Hải An 180m² - Vị trí kinh doanh đắc địa
2 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

Thỏa thuận
180 m²
3 ngày trước
Đất nền Khu TĐC Tasa, Hải An 92m² giá 5.06 tỷ - Sổ đỏ chính chủ
3 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

5.06 tỷ
92 m²
55 tr/m²
3 ngày trước
Nhà mặt đường Chùa Vẽ 96m² giá 6 tỷ - Lô góc
8 ảnh

Nhà mặt đường Chùa Vẽ 96m² giá 6 tỷ - Lô góc

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

6 tỷ
96 m²
63 tr/m²
6
2
3 ngày trước
Nhà riêng Phủ Thượng Đoạn 50m² giá 3.4 tỷ - Thiết kế hiện đại
10 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3.4-3.45 tỷ
50 m²
4 ngày trước
Nhà riêng Đằng Hải, Hải An 60m² giá 7.x tỷ - Vị trí đẹp
1 ảnh

Nhà riêng Đằng Hải, Hải An 60m² giá 7.x tỷ - Vị trí đẹp

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

7-7.9 tỷ
60 m²
117 tr/m²
4 ngày trước
Đất nền Hà Đoạn 3 Hải An 100m² giá 4.3 tỷ - Đường rộng 25m cực đẹp!
3 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

4.3 tỷ
100 m²
43 tr/m²
4 ngày trước
Đất nền TĐC Đồng Giáp, Hải An 52.8m² - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

4.2 tỷ
52 m²
81 tr/m²
4 ngày trước
Đất Nam Hải, Hải An 70,5m² ~3,45 tỷ - Sổ đỏ chính chủ
1 ảnh

Đất Nam Hải, Hải An 70,5m² ~3,45 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3.45 tỷ
70 m²
50 tr/m²
4 ngày trước
Đất nền tái định cư Tràng Cát 59m² - Vị trí tiềm năng tăng giá
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2.691 tỷ
59 m²
46 tr/m²
4 ngày trước
Đất nền Hải An 100m² giá 3.6 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng cao!
1 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3.6 tỷ
100 m²
36 tr/m²
4 ngày trước
Nhà lô góc ngõ 455 Đằng Hải 42m², ô tô vào nhà
3 ảnh

Nhà lô góc ngõ 455 Đằng Hải 42m², ô tô vào nhà

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2 ngày trước

    42 m²
8 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2 ngày trước

    66 m²
10 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2 ngày trước

    40 m²
Đất nền Khu TĐC Nam Hải 1, Hải An 66m² - Sổ đỏ chính chủ
2 ảnh

Đất nền Khu TĐC Nam Hải 1, Hải An 66m² - Sổ đỏ chính chủ

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

2 ngày trước

    66 m²
6 ảnh

Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng