Mua bán bất động sản tại Quận Tân Bình

Hiện có 11.496 kết quả.

Bán nhà Nguyễn Trọng Tuyển Tân Bình 50m² giá 6.5 tỷ - Vị trí đẹp!
6 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

6.5 tỷ
50 m²
130 tr/m²
4
3
6 giờ trước
CHDV Tân Bình 95m² - Dòng tiền 900 triệu/năm - Đầu tư sinh lời ngay!
8 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

19 tỷ
95 m²
200 tr/m²
20
20
6 giờ trước
Đất nền Tân Bình 285m² ngang 8.7m - Vị trí vàng xây biệt thự
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

Thỏa thuận
285 m²
7 giờ trước
Nhà phố Âu Cơ Tân Bình 103m² - Hẻm ô tô 6m, giá tốt hiếm có
1 ảnh

Nhà phố Âu Cơ Tân Bình 103m² - Hẻm ô tô 6m, giá tốt hiếm có

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

8 tỷ
103 m²
78 tr/m²
7 giờ trước
Nhà phố mặt tiền Trường Sơn Tân Bình 450m² - Vị trí đắc địa
1 ảnh

Nhà phố mặt tiền Trường Sơn Tân Bình 450m² - Vị trí đắc địa

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

95 tỷ
450 m²
212 tr/m²
7 giờ trước
Nhà phố Tân Bình 189m² giá 15.12 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!
1 ảnh

Nhà phố Tân Bình 189m² giá 15.12 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

15.12 tỷ
189 m²
80 tr/m²
7 giờ trước
Biệt thự góc 2 mặt tiền Hoàng Hoa Thám 70m² - Vị trí kim cương
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

18.45 tỷ
70 m²
264 tr/m²
3
3
7 giờ trước
Bán Nhà Nguyễn Trọng Tuyển Tân Bình 64m² - Vị trí đẹp hẻm thông!
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

10.9 tỷ
64 m²
171 tr/m²
3
3
8 giờ trước
Nhà phố Nguyễn Sỹ Sách Tân Bình 39m² giá 5.1 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

5.1 tỷ
39 m²
131 tr/m²
3
2
8 giờ trước
Bán nhà Nguyễn Sỹ Sách Tân Bình 50m² - Ô tô vào tận nhà!
1 ảnh

Bán nhà Nguyễn Sỹ Sách Tân Bình 50m² - Ô tô vào tận nhà!

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

Thỏa thuận
50 m²
8 giờ trước
Đất Lạc Long Quân Tân Bình 110m² giá 9.2 tỷ - Đất thổ cư 100%
3 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

9.2 tỷ
110 m²
84 tr/m²
8 giờ trước
Nhà riêng Phạm Văn Hai Tân Bình 35m² 5.45 tỷ - Vị trí đẹp, ở ngay!
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

5.45 tỷ
35 m²
156 tr/m²
2
2
8 giờ trước
Bán Nhà Mặt Tiền Hẻm 10m Tân Bình 156m² Giá 21 Tỷ Kinh Doanh Đỉnh
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

21 tỷ
156 m²
135 tr/m²
3
8
8 giờ trước
Bán Nhà Mặt Tiền Tân Bình 156m² Giá 21 Tỷ - Vị Trí Kinh Doanh Đắc Địa
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

21 tỷ
156 m²
135 tr/m²
3
8
8 giờ trước
Nhà mặt tiền Đường số 3 Tân Bình 53m² 8.75 tỷ Vị trí đắc địa
5 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

8.75 tỷ
53 m²
166 tr/m²
2
2
8 giờ trước
Nhà phố mặt tiền Đồng Đen Tân Bình 226m² - Vị trí kinh doanh đắc địa!
5 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

47.99 tỷ
226 m²
213 tr/m²
9 giờ trước
Nhà riêng Phạm Văn Bạch 42m² giá 7.68 tỷ - Ngang khủng 7m kinh doanh ngay!
12 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

7.68 tỷ
42 m²
183 tr/m²
5
4
9 giờ trước
Nhà mặt tiền Bàu Cát Tân Bình 72m² giá 16.8 tỷ - Kinh doanh đỉnh!
5 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

16.8 tỷ
72 m²
234 tr/m²
4
4
9 giờ trước
Nhà phố Cộng Hòa Tân Bình 160m² 50 tỷ - Mặt tiền kinh doanh cực đỉnh
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

50 tỷ
160 m²
313 tr/m²
10 giờ trước
Nhà mặt tiền Nguyễn Hồng Đào Tân Bình 55m² 13.9 tỷ - Vị trí đắc địa!
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

13.9 tỷ
55 m²
253 tr/m²
10 giờ trước
Bán Nhà Cống Lở Tân Bình 35m² - 3.6 Tỷ Ô Tô Vào Tận Nhà
8 ảnh

Bán Nhà Cống Lở Tân Bình 35m² - 3.6 Tỷ Ô Tô Vào Tận Nhà

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

3.6 tỷ
35 m²
103 tr/m²
10 giờ trước
Nhà mặt tiền Hồng Lạc Tân Bình 92m² 13.8 tỷ - Vị trí vàng kinh doanh
5 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

13.8 tỷ
92 m²
150 tr/m²
10 giờ trước
Nhà phố Nguyễn Phúc Chu Tân Bình 80m² 8 tỷ - Ô tô vào tận nhà!
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

8 tỷ
80 m²
10 giờ trước
Nhà riêng CMT8 Tân Bình 26m² 4 tỷ - Ô tô vào tận nhà, ở ngay!
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tỷ
26 m²
154 tr/m²
3
2
10 giờ trước
6 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

6 giờ trước

    50 m²
8 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

6 giờ trước

    95 m²
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

7 giờ trước

    285 m²
Nhà phố Âu Cơ Tân Bình 103m² - Hẻm ô tô 6m, giá tốt hiếm có
1 ảnh

Nhà phố Âu Cơ Tân Bình 103m² - Hẻm ô tô 6m, giá tốt hiếm có

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

7 giờ trước

    103 m²
Nhà phố mặt tiền Trường Sơn Tân Bình 450m² - Vị trí đắc địa
1 ảnh

Nhà phố mặt tiền Trường Sơn Tân Bình 450m² - Vị trí đắc địa

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

7 giờ trước

    450 m²
Nhà phố Tân Bình 189m² giá 15.12 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!
1 ảnh

Nhà phố Tân Bình 189m² giá 15.12 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

7 giờ trước

    189 m²
1 ảnh

Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

7 giờ trước

    70 m²
1 ảnh