Mua bán bất động sản tại Quận Thanh Khê

Hiện có 7.512 kết quả.

Bán nhà mặt tiền Điện Biên Phủ 100m² giá 5 tỷ - Vị trí đắc địa
1 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

5 tỷ
100 m²
54 phút trước
Nhà Cấp 4 Kiệt Phạm Văn Nghị 138m² Giá 6.486 Tỷ - Vị Trí Đẹp Hiếm Có
1 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

6.486 tỷ
138 m²
47 tr/m²
56 phút trước
Bán nhà mặt tiền Lê Đình Lý 50m² - Vị trí đắc địa, dòng tiền ổn định
3 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

9 tỷ
50 m²
180 tr/m²
1 giờ trước
Bán nhà Điện Biên Phủ Thanh Khê 48m² 3.95 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!
6 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

3.95 tỷ
48 m²
83 tr/m²
3
3
1 giờ trước
Nhà phố Thanh Khê, Đà Nẵng 110m² 14 tỷ - Mặt tiền kinh doanh
2 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

14 tỷ
110 m²
128 tr/m²
1 giờ trước
Nhà riêng Trần Xuân Lê Thanh Khê 40m² giá 3.55 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
7 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

3.55 tỷ
40 m²
89 tr/m²
2
2
1 giờ trước
Nhà phố 2 mặt tiền Nguyễn Tất Thành 125m² - View biển cực đẹp!
1 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

18.2 tỷ
125 m²
146 tr/m²
1 giờ trước
Bán Nhà 3 Tầng Kinh Dương Vương 102m² 13.5 Tỷ Mặt Tiền Kinh Doanh
1 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

13.5 tỷ
102 m²
133 tr/m²
1 giờ trước
Nhà Phố Dũng Sĩ Thanh Khê 62m² - 6 Tỷ - Ô Tô Vào Tận Nhà!
3 ảnh

Nhà Phố Dũng Sĩ Thanh Khê 62m² - 6 Tỷ - Ô Tô Vào Tận Nhà!

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

6 tỷ
62 m²
97 tr/m²
3
2 giờ trước
Nhà phố Điện Biên Phủ 100m² giá 7,2 tỷ - Mặt tiền kinh doanh
1 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

7.2 tỷ
100 m²
72 tr/m²
4 giờ trước
Nhà 2 tầng Nguyễn Đức Trung, Thanh Khê 79.3m² - Vị trí VIP
6 ảnh

Nhà 2 tầng Nguyễn Đức Trung, Thanh Khê 79.3m² - Vị trí VIP

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

16 tỷ
79 m²
203 tr/m²
4 giờ trước
Nhà riêng đường Hải Phòng, Thanh Khê 24m² 1.4 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
4 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

1.4 tỷ
24 m²
59 tr/m²
4 giờ trước
Nhà phố Thái Thị Bôi 55m² - Mặt tiền kinh doanh giá 5 tỷ
2 ảnh

Nhà phố Thái Thị Bôi 55m² - Mặt tiền kinh doanh giá 5 tỷ

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

5 tỷ
55 m²
91 tr/m²
4 giờ trước
Nhà 4 tầng Hà Huy Tập 73m² ô tô đỗ cửa - Dòng tiền 40tr/tháng
8 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

6 tỷ
73 m²
83 tr/m²
6
5
5 giờ trước
Nhà phố Nguyễn Tất Thành 125m² 16.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh cực đỉnh
5 ảnh

Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

16.5 tỷ
125 m²
132 tr/m²
1 ngày trước
Đất nền Trường Chinh 90m² giá 2 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, đường ô tô
3 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

2 tỷ
90 m²
2 ngày trước
Nhà 2 tầng Hà Huy Tập, Thanh Khê 200m² giá 7.99 tỷ - Sẵn sàng ở ngay
1 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

7.99 tỷ
200 m²
40 tr/m²
3
4
2 ngày trước
Nhà riêng Lê Đình Kỵ 110m² 6.3 tỷ - Lô góc 2 mặt kiệt ô tô
1 ảnh

Nhà riêng Lê Đình Kỵ 110m² 6.3 tỷ - Lô góc 2 mặt kiệt ô tô

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

6.3 tỷ
110 m²
58 tr/m²
3
3
2 ngày trước
Đất nền Đinh Thị Vân Thanh Khê 85m² giá 6.7 tỷ - Tiềm năng tăng giá
1 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

6.7 tỷ
85 m²
79 tr/m²
2 ngày trước
Nhà riêng đường Trường Chinh 58m² giá 3 tỷ - Vị trí đẹp
1 ảnh

Nhà riêng đường Trường Chinh 58m² giá 3 tỷ - Vị trí đẹp

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

3 tỷ
58 m²
52 tr/m²
2 ngày trước
Nhà 3 tầng mới K222 Trần Cao Vân 35m² - Sẵn sàng ở ngay!
9 ảnh

Nhà 3 tầng mới K222 Trần Cao Vân 35m² - Sẵn sàng ở ngay!

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

3 tỷ
35 m²
86 tr/m²
3
2
2 ngày trước
Đất nền Nguyễn Tất Thành 60m² giá 4 tỷ - Tiềm năng tăng giá cao!
1 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

4 tỷ
60 m²
67 tr/m²
2 ngày trước
Nhà phố mặt tiền biển Nguyễn Tất Thành 150m² - Vị trí đắc địa
1 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

Thỏa thuận
150 m²
2 ngày trước
Nhà phố Bàu Năng Thanh Khê 84m² 7.15 tỷ - Vị trí đắc địa!
10 ảnh

Nhà phố Bàu Năng Thanh Khê 84m² 7.15 tỷ - Vị trí đắc địa!

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

7.15 tỷ
84 m²
86 tr/m²
3
2
2 ngày trước
1 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

54 phút trước

    100 m²
1 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

56 phút trước

    138 m²
3 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

1 giờ trước

    50 m²
6 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

1 giờ trước

    48 m²
2 ảnh

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

1 giờ trước

    110 m²
7 ảnh